Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km 4 port RJ45

Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km 4 port RJ45 chính hãng phân phối ® bởi Cablexa Việt Nam Đại lý ủy quyền Cablexa chính hãng
  • Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km 4 port RJ45
  • Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km 4 port RJ45
  • Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km 4 port RJ45
  • Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km 4 port RJ45
  • Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km 4 port RJ45
Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km 4 port RJ45
Sản phẩm chính hãng Cablexa ®
  • Thông số kỹ thuật
  • Mã sản phẩm: FMC-FESA-1F4T-31S20
  • Dòng sản phẩm: Media Converter
  • Loại cáp quang: 2 sợi
  • Tốc độ: 10/100 M
  • Khoảng cách: 20 Km
Hãng sản xuất: CABLEXA
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
- +
Hướng dẫn mua
Báo giá Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km 4 port RJ45 chính hãng - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]

FMC-FESA-1F4T-31S20 Cablexa Dual Fiber 10/100Base-TX to 100Base-LX Fast Ethernet Standalone Fiber Media Converter, 1-port Fiber & 4-port RJ45, 1310nm Singlemode, 20km

Bộ chuyển đổi quang điện hay còn gọi là converter quang, Media converter một thiết bị chuyên dụng có vai trò tiếp nhận và chuyển đổi tín hiệu quang sang điện và ngược lại với một hoặc hai cổng sợi quang trên chuẩn đường truyền Singlemode hoặc Multimode.

Bộ chuyển đổi hãng Cablexa đang được ưa chuộng trên thi trường với nhiều lại khác nhau, dưới dây chúng tôi xin giới thiệu tới quý khách hàng thông tin của bộ chuyển đổi quang điện FMC-FESA-1F4T-31S20

Conveter quang 10/100/1000Mbps Cablexa 2 sợi quang  FMC-FESA-1F4T-31S20 khác biệt hoàn toàn với những bộ chuyển đổi thông thường. Thiết bị này được thiết kế với 2 cổng quang là đầu nhận và phát TX, RX chuyển đổi tín hiệu trên đường truyền cáp Singlemode  tốc độ 1Gb. Trên converter quang cũng có 4 cổng RJ45 và kèm theo là 2 đèn LED hiển thị trạng thái của cổng và nguồn điện cho thiết bị.

Tên hãng, tốc độ truyền dẫn, mã sản phẩm … và rất nhiều những thông tin cơ bản khác về sản phẩm cũng được ghi chú lại trên tem của bộ chuyển đổi để quý khách hàng dễ dàng quan sát sử dụng trong quá trình thi công lắp đặt.

Tính năng, đặc điểm nổi bật converter quang FMC-FESA-1F4T-31S20

Tuân thủ đàm phán tự động theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE 802.3x

Hoạt động ở tốc độ 10Mbps hoặc 100Mbps, chế độ song công hoàn toàn hoặc bán song công hoặc chế độ song công hoàn toàn 1000Mbps

Mở rộng khoảng cách từ 550m (sợi đa chế độ) đến 120km (sợi đơn chế độ)

Hỗ trợ chức năng MDI / MDIX tự động

Đèn LED trạng thái để dễ dàng theo dõi trạng thái thiết bị

Hỗ trợ kích thước khung jumbo 9K byte

Cung cấp điện bên ngoài

Hỗ trợ chức năng LFP độc lập

Chứng nhận hạng A & CE của FCC

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi FMC-FESA-1F4T-31S20

Hãng: Cablexa

Mã sản phẩm: FMC-FESA-1F4T-31S20

Chế độ truy cập: 10/100/1000Mb/ giây

Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z / ab,  10/100 / 1000Base-T / SX / LX / BX / EX / ZX

Giao diện: 4 x Cổng Ethernet (RJ45) 10/100 / 1000Base-Tx 1 x Cổng sợi quang (1x9) 1000Base-Fx

Bước sóng: 850nm / 1310nm / 1490nm / 1550nm

Khoảng cách truyền: Cổng cáp quang: 550m / 2km / 10km / 40km / 80km 

Cổng RJ45: 100m

Đầu nối cổng sợi: Tùy chọn SC / PC, ST / PC, FC / PC

Phương tiện chuyển đổi Chế độ lưu trữ và chuyển tiếp

Kiểm soát lưu lượng

Full duplex: điều khiển dòng chảy, 

Half duplex: áp suất ngược

Điện áp đầu vào: AC 110 V ~ 240V, DC 5V + 2A, DC-48, DC24V, PCB

Tiêu thụ điện năng: <3W

Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 CC

Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 90%

Duy trì nhiệt độ : -40 ~ 70 CC

Duy trì độ ẩm: 5% ~ 90% không ngưng tụ

Liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất các giải pháp và để đặt hàng nhanh nhất.

Địa chỉ mua Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km 4 port RJ45 chính hãng, uy tín. Cablexa Việt Nam - Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ VP Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: +84 344 699 886 - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]
[ VP Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Tel: +84 373 699 886 - Hotline: +84 373 699 886 - Email: [email protected]
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Đại lý Cablexa chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh
Hotline hỗ trợ dự án


✅ Sản phẩm Cablexa chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Bảo hành chính hãng

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM CABLEXA

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

download tài liệu cablexa

0981558668