Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km

Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km chính hãng phân phối ® bởi Cablexa Việt Nam Đại lý ủy quyền Cablexa chính hãng
  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km
  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km
  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km
  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km
  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km
Sản phẩm chính hãng Cablexa ®
  • Thông số kỹ thuật
  • Mã sản phẩm: FMC-FEBSA-1F1T-3155S20
  • Dòng sản phẩm: Media Converter
  • Loại cáp quang: 2 sợi
  • Tốc độ: 10/100 M
  • Khoảng cách: 20 Km
Hãng sản xuất: CABLEXA
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
- +
Hướng dẫn mua
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km chính hãng - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]

FMC-FEBSA-1F1T-3155S20 Cablexa Single Fiber Fast Ethernet Standalone WDM / BiDi Fiber Media Converter, 1-port Fiber & 1-port RJ45, Tx:1310nm/Rx:1550nm, Singlemode, 20km

Converter FMC-FEBSA-1F1T-3155S20 1 sợi quang tốc độ 10/100Mbps thiết bị chuyên dụng có vài trò nhận vào tín hiệu quang chuyển hóa sang tín hiệu đồng và ngược lại.

Bộ chuyển đổi quang điện này hoạt động trên chuẩn Singlemode, truyền tín hiệu ở bước sóng 1310nm, 1550nm cho phép kết nối ở khoảng cách lên tới 120Km.

Ngoài ra, trên bộ chuyển đổi quang điện Cablexa này cũng có đầy đủ các chi tiết khác như đèn LED, Cổng RJ45, các khe tản nhiệt và thông tin cơ bản của thiết bị để quý khách hàng tham khảo khi sử dụng thi công lắp đặt hệ thống.

Bộ chuyển quang điện FMC-FEBSA-1F1T-3155S20 có thể chuyển đổi tín hiệu điện của các cặp xoắn 10Base-T và 100Base-TX với tín hiệu quang 100Base-FX. Thiết bị này mở rộng khoảng cách truyền mạng từ 100m qua cáp đồng đến 120km qua cáp quang. 

Conerter quang 10/100Mbps Cablexa cho phép dữ liệu truyền trong hai phương tiện khác nhau của mạng điện và quang bằng công nghệ lưu trữ và chuyển tiếp liên kết dữ liệu L2 hoặc bằng một trong các phương thức cắt PHY L1). 

Tính năng nổi bật của converter quang FMC-FEBSA-1F1T-3155S20

- Tuân thủ đàm phán tự động của IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x

- Mở rộng khoảng cách từ 2km (sợi đa chế độ) đến 120km (sợi đơn chế độ)

- Hỗ trợ tự động đàm phán trên cổng RJ-45

- Tự động đàm phán song công (HDX / FDX) trên cổng RJ-45

- Hỗ trợ MDI / MDI-X tự động trên cổng RJ-45

- Đèn LED trạng thái cho TX, FX LINK / ACT, POWER, 100M để dễ dàng theo dõi trạng thái mạng

- Cung cấp điện bên ngoài

- Hỗ trợ độ dài gói lên tới 1600 byte

- Chứng nhận hạng A & CE của FCC

Thông số kỹ thuật converter Cablexa FMC-FEBSA-1F1T-3155S20

Hãng: Cablexa

Mã sản phẩm: FMC-FEBSA-1F1T-3155S20

Chế độ truy cập: 10/100Mb/giây

Tiêu chuẩn: IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, 100Base-FX

Bước sóng: Tx: 1310nm / Rx: 1550nm, Singlemode

Khoảng cách: Cặp xoắn loại 5: 100m 

Giao diện: 1 x Cổng Ethernet (RJ45) 10 / 100Base-Tx 1 x Cổng quang (1x9) 100Base-Fx: Simplex SC / FC / ST

Kiểm soát lưu lượng

Full duplex: kiểm soát dòng chảy; 

Bán song công: áp lực ngược

Lưu trữ và chuyển tiếp: 9,6μs

Cắt ngang: 0,9μs

BER: <19-9

MTBF: 100.000 giờ

Đèn LED: Nguồn, FDX, Trạng thái, Tốc độ, Liên kết / Đạo luật FX, Liên kết / Đạo luật TX

Cung cấp năng lượng: DC5V 1A (bên ngoài), AC220 0,5A / DC-48 (bên trong)

Sự tiêu thụ năng lượng: 5W

Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 CC

Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 90% rh

Duy trì nhiệt độ: -40 ~ 70 CC

Duy trì độ ẩm: 5% ~ 90% rh

Liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất và báo giá nhanh nhất về sản phẩm.

Địa chỉ mua Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M 20Km chính hãng, uy tín. Cablexa Việt Nam - Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ VP Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: +84 344 699 886 - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]
[ VP Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Tel: +84 373 699 886 - Hotline: +84 373 699 886 - Email: [email protected]
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Đại lý Cablexa chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh
Hotline hỗ trợ dự án


✅ Sản phẩm Cablexa chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Bảo hành chính hãng

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM CABLEXA

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

download tài liệu cablexa

0981558668