Cáp quang treo Singlemode 2Fo FTTH

Sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 2Fo FTTH chính hãng phân phối ® bởi Cablexa Việt Nam Đại lý ủy quyền Cablexa chính hãng
Cáp quang treo Singlemode 2Fo FTTH
Sản phẩm chính hãng Cablexa ®
  • Thông số kỹ thuật
  • Mã sản phẩm: FTTH-2FO
  • Dòng sản phẩm: Dây cáp quang
  • Chiều dài: 4000 m
  • Loại cáp quang: Cáp quang treo 2FO FTTH
  • Tốc độ: 1000 M
  • Khoảng cách: 120 Km
Hãng sản xuất: CABLEXA
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
- +
Hướng dẫn mua
Báo giá Cáp quang treo Singlemode 2Fo FTTH chính hãng - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]

Cablexa GYXTW 2 Fiber optical FTTH SM outdoor

Cáp quang treo 2FO Sinlemode

Cáp quang treo Singlemode 2FO FTTH hay còn được gọi là Cablexa GYXTW 2 Fiber optical FTTH SM outdoor loại cáp quang FTTH 2FO.

Thuộc dòng cáp ITU-T G.65x hoạt động trong khoảng truyền dẫn bước sóng 1310nm – 1550nm hỗ trợ truyền dẫn ghép kênh phân đoạn bước song thô (CWDM). Cáp quang treo Singlemode có kết cấu 2 sợi quang được bảo vệ vởi rất nhiều lớp cấu tạo khác nhau. 

Sở hữu những công dụng hữu ích và giá thành rẻ hiện tại cáp treo Singlemode đang được ưa chuộng và sử dụng rất phổ biến.

Cấu tạo cáp quang treo Singlemode 2FO FTTH

Dây cáp quang thuê bao FTTH 2FO thuộc loại cáp 2FO ống lỏng có tẩm dầu và là loại dây cáp quang có dây gia cường được làm bằng thép mạ, đường kính sợi thép từ 1mm – 1,2mm  và được bọc bằng lớp vỏ nhựa HDPE có tính đàn hồi cao mềm dẻo dễ uốn công khi thi công, lắp đặt, khó cắt khó cháy giúp hạn chế tối đa các rủi do đảm bảo tín hiệu đường truyền ổn định. Trên vỏ cáp có in nổi các thông tin cơ bản như hãng, loại cáp, số mét  để người dùng dễ dàng hơn khi sử dụng.

Bên ngoài sợi quang 2FO có tẩm 1 lớp dầu chống sự xâm hại của nước  cũng để dễ dàng tuốt sợi quang khi thi công.

Đặc điểm nổi bật của cáp quang Singlode mode 2FO FTTH

- Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655.

- Từ 2 – 12 sợi quang SMF.

- Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.

- Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...

Thông số kỹ thuật dây cáp quang treo Singlemode 2FO FTTH

Hãng: Cablexa

Tên sản phẩm: Cáp quang treo Sinlemode 2FO FTTH ( cáp quang 2Core FTTH )

Loại: Singlemode ( đơn mode ) 

Bước song: 1310nm – 1550nm

Khoảng cách truyền dẫn: 120Km

Số sợi quang: 2

Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655

Hệ số suy hao: 

Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km

Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km

Đường kính ngoài của cáp (mm) 4.0 ± 0.1mm

Cấu trúc của Cáp 2FO FTTH hình số 8 dây treo kim loại

Số sợi quang đã nhuộm màu Max. 2C

Sợi gia cường Sợi tổng hợp

Thành phần chống thấm Sợi chống thấm Water Blocking Yarn

Dây treo, Dây sợi thép bện 0.33X7

Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm

Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Cấu tạo của cáp quang treo FTTH Cablexa

Hình ảnh: Cấu tạo của cáp quang treo FTTH Cablexa

Bề mặt vỏ cáp sạch, tròn đều, nhẵn, không sần sùi, không có lỗ, khuyết tật, chỗ nối, các chỗ sửa chữa và các khuyết tật khác. Chữ in trên cáp được in chìm, màu nhũ trắng dọc theo chiều dài vỏ bọc cáp. Chữ in trên cáp phải rõ ràng, không bị nhòe, không bong tróc, phai mờ. Mỗi dãy ký hiệu được in cách nhau một mét.

Địa chỉ mua Cáp quang treo Singlemode 2Fo FTTH chính hãng, uy tín. Cablexa Việt Nam - Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ VP Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: +84 344 699 886 - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]
[ VP Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Tel: +84 373 699 886 - Hotline: +84 373 699 886 - Email: [email protected]
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Đại lý Cablexa chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh
Hotline hỗ trợ dự án


✅ Sản phẩm Cablexa chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Bảo hành chính hãng

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM CABLEXA

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

download tài liệu cablexa

0981558668