Dây nhảy quang Multimode OM2 Duplex

Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM2 Duplex chính hãng phân phối ® bởi Cablexa Việt Nam Đại lý ủy quyền Cablexa chính hãng
  • Dây nhảy quang Multimode OM2 Duplex
  • Dây nhảy quang Multimode OM2 Duplex
Dây nhảy quang Multimode OM2 Duplex
Sản phẩm chính hãng Cablexa ®
  • Thông số kỹ thuật
  • Mã sản phẩm: FPC-DX-OM2
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang
  • Loại cáp quang: Multimode OM2
Hãng sản xuất: CABLEXA
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
- +
Hướng dẫn mua
Báo giá Dây nhảy quang Multimode OM2 Duplex chính hãng - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]

FPC-DX-OM2 Cablexa Custom OM2 50/125 Multimode Duplex Fiber Optic Patch Cable

Dây nhảy quang Multimode OM2 loại dây nhảy được ưa chuộng và sử dụng rộng rãi trong phần lớn các hệ thống mạng viễn thông hiện nay. Không chỉ sở hữu chất lượng tốt, đường truyền đạt chuẩn, giá thành của dây cũng là một yếu tố giúp dây được ưa chuộng và sử dụng phổ biến hiện nay.

Dây nhảy Multimode hãng Cablexa này là loại dây có đặc trưng là màu da cam, được thiết kế và sản xuất theo một quá trình kiểm tra nghiêm ngặt tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế như plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Đặc điểm của dây nhảy Multimode OM2 Duplex

Dây nhảy OM2 Multimode Duplex có đường kính 2.0mm lớn hơn rất nhiều so với dây OM1, tuy nhiên chúng cũng mang những đặc điểm cơ bản của dây nhảy chuẩn Multimode.

Dây nhảy quang Multimode OM2 hãng Cablexe này có 2 sợi  và có màu cam đặc trưng như màu các loại khác, và đầy đủ các loại đầu nối SC, FC, LC, ST, MU,…chiều dài có sẵn 1,5m, 3m, 5m, 10m, 15m hoặc đặt theo yêu cầu sử dụng. 

Trên dây cũng được in nổi toàn bộ các thông tin cơ bản của sản phẩm bao gồm nhiều thành phần như loại dây, kiểu dây, đường kính dây, độ dài dây, đầu nối… cùng với logo của hãng gắn liền để khách hàng dễ dàng nhận biết phân biệt.

Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM2 Duplex

- Dây được dùng làm cầu nối liên kết mạng quang

- Kết nối giữa ODF quang ( Hộp phối quang ) với các thiết bị truyền dẫn

- Giải pháp được ứng dụng trong hệ thống CATV, hệ thống mạng LAN, FTTH (Fiber to the Home)

Thông số kỹ thuật dây nhảy OM2 Multimode Duplex

- Hãng: Cablexa

- Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode OM2 Duplex 

- Mã sản phẩm: FPC-DX-OM2

- Loại đầu nối: SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, E2000, SMA

- Loại sợi: Multimode

- Kiểu sợi: Duplex ( 2 sợi )

- Bước sóng: 750nm - 850nm

- Độ uốn cong: R=3cm

- Lực căng lớn nhất: 90N/cm

- Đường kính dây: 0.9mm 

- Màu sắc: Màu cam

- Tiêu chuẩn sợi: G.652, G655

- Chiều dài: 1,5m, 3m, 5m, 10m...có thể đặt theo yêu cầu

- Độ suy hao: 0.2db

- Chất liệu: PVC, LSZH, Plenum, Armored

Hiện tại Cablexa.com.vn đang là đại diện phân phối sản phẩm dây nhảy Multimode Duplex  hãng Cablexa với đầy đủ giấy tờ chứng nhận thông tin nguồn gốc xuất xứ ( CO,CQ ), chất lượng tốt, cam kết giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường. Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Địa chỉ mua Dây nhảy quang Multimode OM2 Duplex chính hãng, uy tín. Cablexa Việt Nam - Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ VP Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: +84 344 699 886 - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]
[ VP Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Tel: +84 373 699 886 - Hotline: +84 373 699 886 - Email: [email protected]
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Đại lý Cablexa chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh
Hotline hỗ trợ dự án


✅ Sản phẩm Cablexa chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Bảo hành chính hãng

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM CABLEXA

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

download tài liệu cablexa

0981558668