Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex

Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex chính hãng phân phối ® bởi Cablexa Việt Nam Đại lý ủy quyền Cablexa chính hãng
  • Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex
  • Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex
Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex
Sản phẩm chính hãng Cablexa ®
  • Thông số kỹ thuật
  • Mã sản phẩm: FPC-SX-OM2
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang
  • Loại cáp quang: Multimode OM2
Hãng sản xuất: CABLEXA
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
- +
Hướng dẫn mua
Báo giá Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex chính hãng - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]

Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex

Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex là một đoạn dây cáp màu cam truyền tín hiệu cáp quang theo chuẩn Multimode hoạt động ở bước sóng 750nm, 850nm làm cầu nối chuyển đổi tín hiệu cáp quang đến với các thiết bị đầu cuối trong hệ thống.

Dây nhảy OM2 Multimode được đúc sẵn các đầu chuyển đổi để tương thích với những thiết bị chuyển đổi khác nhau, loại dây nhảy này chuyên sử dụng với các hệ thống chuẩn Multimode mà không phải một chuẩn nào khác.

Đặc điểm của dây nhảy Multimode OM2 Simplex

Dây nhảy OM2 Multimode Simplex có đường kính 2.0mm lớn hơn rất nhiều so với dây OM1, tuy nhiên chúng cũng mang những đặc điểm cơ bản của dây nhảy chuẩn Multimode.

Dây nhảy quang Multimode OM2 này chỉ có một sợi  và có màu cam đặc trưng như màu các loại khác, và đầy đủ các loại đầu nối SC, FC, LC, ST, MU,…chiều dài có sẵn 1,5m, 3m, 5m, 10m, 15m hoặc đặt theo yêu cầu sử dụng. 

Trên dây cũng được in nổi toàn bộ các thông tin cơ bản của sản phẩm bao gồm nhiều thành phần như loại dây, kiểu dây, đường kính dây, độ dài dây, đầu nối… cùng với logo của hãng gắn liền để khách hàng dễ dàng nhận biết phân biệt.

Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex

Dây được dùng làm cầu nối liên kết mạng quang

Kết nối giữa ODF quang ( Hộp phối quang ) với các thiết bị truyền dẫn

Giải pháp được ứng dụng trong hệ thống CATV, hệ thống mạng LAN, FTTH (Fiber to the Home)

Thông số kỹ thuật dây nhảy OM2 Multimode Simplex

Hãng: Cablexa

Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex 

Mã sản phẩm: 

Loại đầu nối: SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, E2000, SMA

Loại sợi: Multimode

Kiểu sợi: Simplex ( 1 sợi )

Bước sóng: 750nm - 850nm

Độ uốn cong: R=3cm

Lực căng lớn nhất: 90N/cm

Đường kính dây: 0.9mm 

Màu sắc: Màu cam

Tiêu chuẩn sợi: G.652, G655

Chiều dài: 1,5m, 3m, 5m, 10m...có thể đặt theo yêu cầu

Độ suy hao: 0.2db

Chất liệu: PVC, LSZH, Plenum, Armored

Các loại đầu nối quang Multimode OM2 Simplex

Dây nhảy là sợi đa mode (có 1 dây) nhưng lại có rất nhiều loại đầu nối khác nhau để tương thích với những thiết bị kết nối mà được ưa chuộng sử dụng nhiều nhất có thể nói đến như là: SC, LC, FC, ST

Hình ảnh:

Hiện tại Cablexa.com.vn đang là đại diện phân phối sản phẩm dây nhảy Multimode Simplex  hãng Cablexa với đầy đủ giấy tờ chứng nhận thông tin nguồn gốc xuất xứ ( CO,CQ ), chất lượng tốt, cam kết giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Địa chỉ mua Dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex chính hãng, uy tín. Cablexa Việt Nam - Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ VP Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: +84 344 699 886 - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]
[ VP Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Tel: +84 373 699 886 - Hotline: +84 373 699 886 - Email: [email protected]
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Đại lý Cablexa chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh
Hotline hỗ trợ dự án


✅ Sản phẩm Cablexa chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Bảo hành chính hãng

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM CABLEXA

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

download tài liệu cablexa

0981558668