Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex

Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex chính hãng phân phối ® bởi Cablexa Việt Nam Đại lý ủy quyền Cablexa chính hãng
  • Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex
  • Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex
Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex
Sản phẩm chính hãng Cablexa ®
  • Thông số kỹ thuật
  • Mã sản phẩm: FPC-SX-OS1
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang
  • Loại cáp quang: Singlemode OS1
Hãng sản xuất: CABLEXA
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
- +
Hướng dẫn mua
Báo giá Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex chính hãng - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]

Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex

Dây nhảy quang Singlemode loại dây nhảy quang được ưa chuộng và sử dụng phổ biến trên thị trường bởi các tính năng nổi bật cùng với một mức giá thành hợp lý đáp ứng nhu cầu sử dụng của phần đa các hệ thống mạng hiện nay.

Dây nhảy Singlemode OS1 Simplex chính là một trong số đó. 

Đặc trưng của dây nhảy quang OS1 Simplex Singlemode

OS1 Sinplex Singlemode mang những đặc trưng cơ bản của dây nhảy Single mode với màu vàng đặc trưng  rất dễ dàng nhận biết, dây có 2 loại đường kính chính là 0.9mm và 2.0mm dễ dàng sử dụng trong các không gian rộng hẹp khác nhau tiện lợi cho thi công triển khai. Dây nhảy OS1 Singlemode có sẵn các độ dài 3m, 5m, 10m, ...và có thể khác biệt theo yêu cầu của quý khách hàng. Vỏ dây nhảy Singlemode OS1 được làm từ  chất liệu nhựa PVC rất mềm và dẻo dai giúp dễ dàng uống cong khi lắp đặt.

Dây nhảy quang OS1 chỉ có 1 sợi duy nhất và hai đầu của dây được gắn sẵn các loại đầu nối SC, LC, FC,ST tiện lợi được sử dụng tương thích với nhiều những thiết bị khác nhau.

Trên dây được in nổi đầy đủ các thông tin chính như loại dây, hãng, chuẩn và độ dài... Ngoài ra trên vỏ của dây nhảy còn được gắng logo rời thương hiệu Cablexa nổi bật khác hoàn toàn so với các thương hiệu khác trên thị trường.

Thông số kỹ thuật dây nhảy OS1 Singlemode Simplex

Hãng: Cablexa

Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex (dây nhảy đơn mode)

Loại đầu nối: SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, E2000, SMA

Loại sợi: Singlemode

Kiểu sợi: Simplex ( 1 sợi )

Bước sóng: 1310nm - 1550nm

Độ uốn cong: R=3cm

Lực căng lớn nhất: 90N/cm

Đường kính dây: 0.9mm 

Màu sắc: Màu vàng chanh

Tiêu chuẩn sợi: G.652, G655

Chiều dài: 1,5m, 3m, 5m, 10m...có thể đặt theo yêu cầu

Độ suy hao: 0.2db

Chất liệu: PVC, LSZH, Plenum, Armored

Các loại đầu nối quang Singlemode OS1 Simplex

Dây nhảy là sợi đơn mode (chỉ có 1 dây) nhưng lại có rất nhiều loại đầu nối khác nhau để tương thích với những thiết bị kết nối như đầu SC sử dụng cho converter quang, FC sử dụng cho video converter quang, LC dùng cho các loại module hay đầu ST cho các rowle trong hệ thống cũ.

Hình ảnh

Hiện tại Cablexa.com.vn đang là đại diện phân phối sản phẩm dây nhảy Singlemode Simplex  hãng Cablexa với đầy đủ giấy tờ chứng nhận thông tin nguồn gốc xuất xứ ( CO,CQ ), chất lượng tốt, cam kết giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Địa chỉ mua Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex chính hãng, uy tín. Cablexa Việt Nam - Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ VP Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: +84 344 699 886 - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]
[ VP Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Tel: +84 373 699 886 - Hotline: +84 373 699 886 - Email: [email protected]
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Đại lý Cablexa chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh
Hotline hỗ trợ dự án


✅ Sản phẩm Cablexa chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Bảo hành chính hãng

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM CABLEXA

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

download tài liệu cablexa

0981558668